Yadda za a daidaita ma'auni na latsawa na ginshiƙi huɗu na hydraulic?

Yadda za a daidaita ma'auni na latsawa na ginshiƙi huɗu na hydraulic?

Game da daidaita daidaitattun na'ura na injin hydraulic, daidaitaccen madaidaicin na'urar da kayan aiki ya kamata a gyara shi da farko ta hanyar daidaita goro a kan katako na sama, don daidaita daidaitaccen injin na iya samun tushe mafi kyau.Sa'an nan kuma daidaita kayan aiki zuwa yanayin matsa lamba, kuma ɗaure sassan da aka haɗa da katako mai motsi da kuma giciye mai motsi don yin haɗin kai gaba ɗaya.A wannan lokacin, sassan da aka haɗa da silinda mai da kuma babban giciye ya kamata a ɗaure su.
A wannan yanayin, ya zama dole don ƙara ƙwanƙwasa kulle a ƙarƙashin aikin latsawa na hydraulic kamar yadda zai yiwu, don haka daidaitattun daidaito.na'ura mai aiki da karfin ruwa latsaza a iya yin hukunci daga tsaye na ƙananan jirgin sama na katako mai motsi da kuma sandar piston.Sai kawai a cikin yanayin tsaye na biyun, yin amfani da na'ura mai aiki da karfin ruwa zai iya samun sakamako mafi dacewa.
Don daidaita daidaiton tsarin Hyraulic hudu-hudu, a idanun kwararru a cikin wannan filin, ba shi da rikitarwa da wahala.Kuna buƙatar ƙwarewar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun kawai don kammala aikin cikin nasara.Kuma abin da muke bukatar mu sani shi ne cewa a lokacin da daidaita daidaito na na'ura mai aiki da karfin ruwa latsa, da darjewa ba zai iya zamewa kasa da kuma matsa lamba-resistant matsa lamba da aka sanya bayan da mold da aka cire, saboda wani adadin matsa lamba da ake bukata a lokacin daidaita tsari zuwa. tabbatar da ingantaccen ci gaban wannan aikin.
Kafin daidaita latsa ruwa na ginshiƙi huɗu, sassauta ƙwayayen kulle guda 4 akan katako na sama.Alamar bugun kira na farko tana bincika daidaito tsakanin ƙananan jirgin saman katako mai motsi da na gaba da na baya (hagu da dama) na benchi na aiki.Idan bai cika buƙatun ba, ƙara ƙara ko sassauta gaba (hagu) goro biyu masu daidaitawa ko na baya (dama) biyu masu daidaitawa a ƙarƙashin matsin lamba.
Har sai ma'auni da daidaitawa sun dace da bukatun.Bayan daidaitawar gaba-da-baya (hagu-dama) daidai da buƙatun, yi amfani da hanyar da ke sama don aunawa da daidaita daidaitattun hagu-dama (gaba-da-baya).Bayan matsakaicin matsayi ya cika buƙatun, duba ko daidaitawar katako mai motsi a wurare biyu a ƙarƙashin wuƙa ya cika buƙatun.Lokacin da aka gano cewa karkatar da daidaiton matsayi na sama da na ƙasa ya wuce abin da ake buƙata, kuma jagorancin bayanan da aka auna ya saba, yi la'akari da duba yanayin haɗuwa da duba ko daidaiton sassan guda ɗaya kamar katako mai motsi ya cika bukatun. .

Madam Serafina

Tel/Wts/Wechat: 008615102806197


Lokacin aikawa: Juni-23-2021